JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAISI TAMISEMI
HALMASHAURI YA WILAYA HANDENI (V)

SHULE YA SEKONDARI KABUKU
S.L.P 175, KOROGWE. SIMU: 07843351533 / 0715335153

KUMB. NA. KABSS/JI/ 2021/.......
JINA LA MWANAFUNZLL ..o

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA MWAKA 2021:
Ninayo furaha kukujulisha kuwa umechaguliwa kujiunga na shule ya Sekondari Kabuku
iliyoko Wilayani Handeni, Kata ya Kabuku Ndani. Shule itafunguliwa tarehe 11/1/2021 saa 1:
00 asubuhi na mwisho wa kuripoti ni tarehe 18/1/2021 zaidi ya hapo mzazi atachukuliwa
hatua za kisheria.

Shule hii ni ya kutwa, Mwanafunzi atalala nyumbani na kuja Shuleni kila siku asubuhi na
kurudi jioni baada ya masomo. Mwanafunzi atalazimika kufuata sheria za shule, kwa hiyo
azisome sheria hizo kwa makini na kuzielewa. Kumbuka kuwa “NIDHAMU NA UTII' ni
msingi wa mafanikio yake kama dira yetu ya shule (MOTTO) isemavyo ELIMU KWA
MAENDELEQ".

1 0 MAHITAJI MUHIMU .

- Mwanafunzi anapaswa kuja na mahitaji yafuatayo:

T- shirt- iwe rangi ya njano yenye nembo ya shule

Vifaa vya usafi (fagio na kwanja)

Daftari kubwa (Counter books) 10 na daftari ndogo za msomi 10 au counter books
nyingine 10 kwa ajiliya mazoezi

Begi la kubebea vifaa vya shule. Usiwe mfuko wa Rambo hauruhusiwi.

Chakula cha mchana shuleni ni muhimu kwa kila mwanafunzi hivyo kikao cha wazazi
kitajadili na kuweka utaratibu mzuri wa wanafunzi kupata chakula shuleni.

VY VY VY &%;

2.0 SARE ZA SHULE:

» Wasichana — Sketi 2 za rangi ya Damu ya mzee zivuke magoti, mshono wa linda box, na
mashati 2 meupe ya mikono mifupi. Pia wanaweza kushona vazi la hijabu nyeupe,
urefu kufikia kiunoni

» Wavulana - Suruali 2 za kawaida rangi Nyeusi hakikisha zina marinda 2 na upana wa
chini usipungue nchi 15.5 na mashati meupe 2 ya mikono mifupi.

» Viatu kwa wanafunzi wote nivya ngozi, Vyeusi vya kamba vyenye soli fupi na soksi
nyeusi kwa wote

» Vifaa vya michezo, wavulana — bukta, T-Shirt na raba. Wasichana- Sketi fupi, T-shirt na
raba (track suit zinaruhusiwa)

Angalizo: TAFADHALI SOMA KWA MAKINI MAELEZO HAYA NA KUYATEKELEZA
KIKAMILIFU.
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3.0 Makosa yafutayo yanaweza kusababisha kufukuzwa au kusimamishwa shule

a) Wizi

b) Uasherati na ushoga

c) Ubakaji

d) Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile Bangi, Cocaine, kubeli, mirungi
n.k

e) Kupigana au kupiga

f) Kuharibu kwa makusudi mali ya umma

g) Kudharau Wimbo ama Bendera ya Taifa

h) Kuwa mjamzito / kutoa mimba/kusababisha mimba

i) Kuoa / kuolewa

i) Kugoma,kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama wa shule
au watu

k) Kukataa adhabu kwa makusudi

l) Kuwa na simu ya mkononi

m) Kutumia lugha ya matusi shuleni

4.0 Mambo mengine ya muhimu yanayopaswa kukamilisha na kuwasilishwa shuleni na
Mwanafunzi.

a) medical Examination Form, ambayo itajazwa na Mganga Mkuu wa Kituo cha Afya /
Hospitali ya

Serikali
b)Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria,kanuni na maelekezo mengine
yatakayotolewa na

shule kwa mujibu wa Sera ya elimu,nyaraka na miongozo yake.
¢) Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi na mkataba wa kutoshiriki
katika

migomo, fujo na makosa ya jinai
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SHULE YA SEKONDARI KABUKU

TAMKO LA MZAZ| / MLEZI KUHUSU TAARIFA ZA MWANAFUNZI

(Taarifa hizi zijazwe na mzazi/mlezi wa mwanafunzi)

VN ni mzazi/mlezi wa
MWaNATUNZE e wa kidato cha KWANZA
mwaka............. naahidi

nitahakikisha kuwa mwanangu anahudhuria kama ipasavyo na nitawajibika endapo
nitashidwa kumsimamia kikamilifu. Pia nathibitisha kuwa taarifa ninazotoa hapa ni sahihi
na za kweli kumuhusu mwanafunzi aliye tajwa.

TAMKO LA MWANAFUNZI
MM Nimesoma maelezo katika barua ya
kujiunga na shule na ninaahidi kutoshiriki katika migomo, fujo na makosa ya jinai, pia
nimesoma sheria, kanuni na taratibu zote za shule kama zilivyoambatanishwa kwenye
fomu yangu ya kujiunga na shule

SahihNi..cee e, Tarehe .....ooeeeeeeeienn,

TAARIFA ZA MWANAFUNZI NA MZAZI/ MLEZ|
(Mwanafunzi kwa kushilikiana na mzazi au mlezi ajaze kwa usahihi na kwa umakini.
Taarifa Zijazwe katika majeduali yafuatayo kama ilivyoelekezwa)
1. TAARIFA ZA MWANAFUNZI

Jina kamili la mwanafunzi (majina
matatu)

Jinsi

Tarehe ya kuzaliwa

Jina la shule ya msingi aliyosoma

Jina la kitongoji anachoishi

2. TAARIFA ZA MZAZI/MLEZ|

Jina kamili la Mzazi/ Mlezi (majina
matatu)

Jinsi

Namba ya simu

Jina la kitongoji anachoishi




AHADI YA MZAZI/ MLEZI

MM mzazi/mlezi wa Mwanafunzi
.................................................................. nakiri na ninaahidi kwamba:

i.  Nitashirikiana na uongozi wa shule na walimu wote kwa ujumla katika kumuelimisha
na kumlea mtoto wangu. Hii ni pamoja na kuhakikisha mwanafunzi anatii
sheria,kanuni, taratibu na maelezo yote atakayoelekezwa awapo shuleni katika
kipindi chote atakachokuwa shuleni.

ii. Kutoa ushirikiano kwa uongozi wa shule pale ambapo mwanafunzi atakiuka
sheria,kanuni, taratibu au maelekezo ya shule.

Tarehe......ccoooveeiiiieee Sainiya mzazi/ mlezi..........ccccccoooeiinininnnnnn

KABUKU SEKONDARY SCHOOL
MEDICAL CERTIFICATE FORM

To be completed by medical officer in respect of Form One Entrances.

StUdent’s fUll NAMIE........ooiiieee et e Age.....oecuvenn.

SYPNIIIS TEST ... ettt et e et e et e e e e e e te e e e e ete e eaaeeteeeneeans

T B ST e e e a

PregnanCy TEST ... .o ettt e e et e e e et e e e e et e e e e e naaeeeeenaaaeeennraeaeeenneeas

Additional information: Eg. Physical impairments, infections, chronic or family disease etc

L certify that ... is fit/unfit for admission into
secondary school.
DESIGNATION. ...ttt e e et e e e e b e e e e e aaaeeeeaabaaeeeanraeeeenraeaaeennnees
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