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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI1

andeni kwa kushirikiana na shirika 1a
¢ control (CDHC)
a kwa

a ya H
adhiliwa na Center for diseas
karibisha maombi ya Kazi lkutok
azi (08) kama ilivyoainishwa katika

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilay
Amref kupitia mradi wa “Afya Kamilifu” unaol
kutoa huduma za VVU/UKIMWI na Kifua Kikuu, ana

watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi wazi za k

tangazo hili.

1. Tabibu daraja Il NAFASI (2)

Eneo la kazi: Kituo cha Afya cha Kabuku (01), Zahanati ya Kang’ata (01)

a VVU na UKIMWI kwa kufuata

MAJUKUMU
1ga, tiba na matunzo y
azee na Watoto, Halmashauri

Kutoa huduma za ujumla za kit
miongozo ya Wizara ya Afya Maendeleo ya Jamii Jinsia W

ya wilaya pamoja na Kituo husika
Kutoa huduma za upimaji wa v VU ili kuibua wateja wapya wenye maambukizi mapya

anzishwaji wa dawa za ART kwa wateja wapya,

@«
e Kutoa huduma za uunganishwaji na u
e Kutoa huduma endelevu za matibabu na vipimo husika, kuhakikisha wateja wanadumu
kwenye matibabu
e Kutambua na kutibu magonjwa nyemelezi kwa wateja wa VVU na UKIMWI
e Kutoa huduma ya Afya ya Msingi ngazi ya kituo na huduma mkoba ngazi ya Jamii
e Kutunza takwimu sinazohusiana na kazi na kutoa taarifa za huduma kwa wakati
e Kutunza Siri za wagonjwa
e Kufanya kazi zingine utakazopangiwa na kiongozi/msimamizi wako.
VIGEZO VYA MWOMBAJI
e Mwombaji awe na elimu ya kidato cha nne au zaidi
utoka vyuo vinavyotambulika na Serikali.

e Awe na Stashahada ya tabibu k
e Uzoefu wamiaka | -3 katika kazi ya utabibu
e Mwombaji awe Tayari kufanya kazi wilaya husika (Handeni)
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UJUZI NA UWEZO

Uwezo kumaliza kazi kwa wakati uliopangwa
Kuwa na uwezo wa kufanya kazi kwa kujitegemea na kuchu
Kuwa na uwezo wa kutoa ushauri kwa jamii juu ya masuala ya k

kua hatua kwa wakati
iafya

L
*®
L J

e Uwezo wa kutumia compyuta ni sifa ya ziada

Mtoa Huduma za VVU na UKIMWI Ngazi ya Kituo/Jamii (Facility Based CHW)

Nafasi NAFASI (06)
ha Afya Kabuku (1), Zahanati ya Segera (1)

Kituo cha kazi: Kituo cha Afya Mkata (2), Kituo ¢
Hospitali ya Mt. Francis Kwamkono (1) Zahanati ya Komkonga (1))
vVU na UKIMWI wa Kituo

Msimamizi: Mkuu wa Kitengo cha Huduma na matibabu ya
MAJUKUMU YA JUMLA:

Kutoa huduma za VVU na UKIMWI ikiwa ni pamoja na ushau
kwa lengo la kuibua wateja wapya, Kuunganisha wateja wapy

matibabu na matunzo. Ufuatiliaji wa upatikanaji huduma kwa wateja n
ufuasi endelevu wa dawa na vipimo husika hususan upimaji wa kiwango cha VVU kwa W

2.

1i nasaha na upimaji wa VVU

a kwenye huduma za Kinga,
a ushauri nasaha kuhusu
ateja

wanaotumia ARV.

MAJUKUMU/KAZI MAHUSUSI:

Ujazaji bora wa nyenzo za ufuatiliaji wateja wanaohudhuria klinic (Appo'mtment register)
takwimu (database) ili kubaini wateja

na mfumo wa Kkielekronic wa utunzaji
wasiohudhuria kliniki kwa wakati (MISAP) au wanaopotea (LTFU)
a wateja ili kutambua na

Kutumia taarifa za mifumo ya utunzaji wa kumbukumbu z
kuchambua majalada ya wateja waliopotea (MISAP/LTFU)
Kufuatilia, kutafuta wateja wanaopotea kwa kutumia njia mbalimbali ikiwa ni pamoja na

simu au ufuatiliaji wa wateja nyumbani

Kurekodi na kutoa taarifa ya matokeo ya ufuatiliaji wa wateja

Ufuatiliaji wa wateja (watoto na wenye umri barehe) katika vitengo mbalimbali vya
huduma na matunzo na kurudisha kwenye huduma angalau asilimia 80 ya wanaopotea
Kutoa huduma za rufaa za ndani nan je ya kituo ili kuwezesha upatikanaji wa huduma

endelevu
Ufuatiliaji na utoaji wa taarifa za vifo vitokanavyo na VVU na UKIMWI
Kutoa elimu kuhusu VVU na UKIMWI. kufanya uchunguzi wa awali kwa lengo la
kutambua watu wenye sifa za kupimwa VVU (Screening for eligibility criteria for HTS)
kwa wagonjwa wanaohudhuria katika kituo cha matibabu

VVU kwa wateja na wagonjwa

Kutoa huduma bora za ushauri nasaha na upimajl wa
wenye sifa wanaohudhuria kituoni na kwenye ngazi ya jamii (Optimized PITC) kwa

kuzingatia miongozo husika.
dao ya watu wenye maambukizi ya VVU kama

« Kutoa huduma ya upimaji kupitia mitan
a kuzaliwa na mama

na washirika wa ngono na wajidunga pamoja na watoto w
cation Services)

vile wenza
enye maambukizi ya VVU (Index Testing and Partner Notifi

W
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= Kut ’ e . ; .
matoa hulfuma za rufaa na uunganishwaji wa wateja kwenye huduma za kinga, tiba na
. ur(ljzo wa watu wenye maambukizi ya VVU (Linkage Case Management)
uandaa taarifa kwa usahihi na kuziwasilisha kwa msimamizi kulingana na mahitaji.

* Kufanya kazi zingine utakazo ; : Bt ‘3
pangiwa na kiongozi/msimamizi wako.
SIFA ZA MUOMBAJI - :

* Mwombaji awe na elimu ya kidato cha nne au zaidi
* Awe na Cheti cha mafunzo ya Utoaji Huduma za Afya ngazi ya Jamii (Certificate of

Community Based Health Services) au ngazi nyinginezo zinazohusiana kutoka chuo

kinachotambulika kitaifa.
Wenye mafunzo ya ziada kuhusiana na utoaji wa huduma za afya/VVU na UKIMWI

watapewa kipaumbele.
* Awe na uwezo na uzoefu wa Kutoa ushauri nasaha na kupima VVU, utoaji wa huduma

za matibabu ya ARV pamoja ufuatiliaji wa wateja kuhusiana na ufuasi wa dawa na

vipimo husika ikiwa ni pamoja na utafutaji wa wateja wanaopotea.
*  Awe na uelewa kuhusu mfumo wa wizara ya afya Maendeleo ya Jamii Jinsia Wazee na
Watoto na namna unavyofanya kazi, uwezo wa kutumia miongozo na vitendea kazi

mbalimbali vinavyotumika katika utoaji wa huduma za VVU na UKIMWL
kwa ufasaha.

* Uwezo wa kuongea, kusoma na kuandika Kingereza na Kiswahili
Uwezo wa kutunza siri za wateja/wagonjwa na taarifa zote zilizopo katika mifumo ya

taarifa za wateja/wagonjwa.
Uwezo wa kutoa huduma kwa watu wote bila unyanyapaa au ubaguzi

e Awe mtu mwenye kukubalika na watu kwenye ngazi ya kituo na jamii

NB: MISHAHARA
Malipo ya mishahara yatalipwa kwa kufuata viwango vya serikali

Waombaji watakaotimiza vigezo na masharti ya tangazo hili wanahimizwa kuomba kw:
kuambatanisha wasifu wa mwombaji (CV), Nakala ya vyeti na barua ya maombi. Maombi yot
yatumwe kwa MKkurugenzi Mtendaji, Halmashauri (W) Handeni kwa njia ya mkono a
S.L.P 355 Handeni. Mwisho wa kutuma na kupokea maombi ni tarehe 14/09/2021 saa 9.3

Alasiri.
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