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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Handeni anawatangazia Watanzania wenye
sifa kujaza nafasi wazi za Watendaji wa Vijiji kwa kibali cha ajira mbadala kutoka kwa Katibu
Mkuu, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora chenye Kumb. Na.
CFC. 26/205/01 “GG™/95 cha tarehe 12 Machi, 2018 kuajiri nafasi Thelathini na tano (35).

MTENDAJI WA KLJLJI III (Nafasi 35)
A. Sifa, Elimu na Ujuzi
Mwombaji awe na elimu ya kidato cha nne au cha sita na kuhitimu Astashahada/cheti
katika fani Utawala, Sheria, Fedha, Usimamizi wa fedha, Maendeleo ya Jamii na
Sayansi ya Jamii kutoka chuo kinachotambuliwa na serikali.

B. Ngazi ya Mshahara

C. Kazi/Majukumu ya Mtendaji wa Kijiji ITI

i/ Kukusanya mapato ya Halmashauri va Wilaya,
ii/ Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji;
iii/ Kusimamia Ulinzi na Usalama wa raia na mali zao, kuwa Mlinzi wa Amani na

Msimamizi wa Utawala Bora katika Kijiji;
vii/Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa Mipango ya Maendeleo ya

Kijiji;
v/ Katibu wa Mkikutano na Kamati zote za Halmashauri ya Kijiji;
vi/ Kutafsiri na kusimamia Sera, Sheria na Taratibu;
vii/Kuandaa Taarifa za Utekelezaji wa Kazi katika eneo lake na kuhamasisha

wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati va kuondoa njaa, umaskini na
kuongeza uzalishaji mali;




ix/ Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na Nyaraka

-----

X/ Mwenyekiti wa Kikao cha Wataalamu waliopo katika Kijiji;
xi/ Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata, -

MASHARTI YA JUMLA KWA NAFASI ZOTE

i/ Mwombaji awe Mtanzania mwenye umri usiopungua miaka 18 na
usiozidi miaka 45. -

i/ Barua zote za maombij ziandikwe kwa mkono na kutumwa kwenye
anwani iliyotajwa hapo chini.

iii/  Mwombaji aambatanishe nakala za vyeti vya kiadato cha nne/sita,
vyeti vya taaluma, cheti cha kuzaliwa. maelezo binafsi (CV) na
nyaraka zote muhimu pamoja na picha 2 (passport size) zilizopigwa
hivi karibuni. Aidha TESTIMONIALS, PROVISIONAL RESULTS,
STATEMENT OF RESULTS HAVITAKUBALIWA.

iv/ Kwa wale waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao
vimehakikiwa na kuidhinishwa na Mamlaka husika (NECTA na TCU)
na taarifa ya uhakiki iambatanishwe kwenye maombi.

v/ Kwa wale watakaopita kwenye mchujo wa awali (Short listed
candidates) ndio watakaoitwa kufika kwenye usaili (Interview) na
kufika na vyeti halisi.

vi/ Nafasi ya kazi aliyoomba iandikwe Jjuu ya bahasha, kutozingatia hili
kutasababisha maombij ya kazi kuwa batili.

vii/  Barua zote za maombij zitumwe kwa anwani ifuatayo;

MKURUGENZI MTENDAJI,
HALMASHAURI YA WILAYA YA HANDENI,
S. L. P 355,
| HANDENI.,

| Aidha, uwasilishaji wa barua za maombj kwa mkono katika Ofisi za Halmashauri
‘ ya Wilaya hautakubalika na barua hizo hazitapokelewa..

Mwisho wa kutuma na kupokea maombi ni tarehe 03 Aprili, 2018 Saa
9:30 alasiri.
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Nakala: Mbao zote za matangazo.

Halmashauri ya Wilaya
HANDENI.



