JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA HANDENI

Simu Na: +255 (027) 29 - 77402 Ofisi 37a Mkurugenzi Mtendaji (W),
Nukushi: +255 (027) 29 - 77402 Halmashaurl ya Wilaya ya Handeni,
Barua Pepe: ded@handenidc.go.tz S. L. P 355,
Tovuti:http://www.handenidc.go.tz HANDENI.

18/11/2021

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI

MkUrugen?i Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Handeni anawatangazia wananchi

-----

i,  Kuwa Katibu wa Mikutano na kamati zote za Halmashauri ya Kijiji.

ii.  Atakuwa Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Ser ikali ya Kijiji.
1 Kusnnamla ulinzi na usalama wa raia na mali zao, kuwa mlinzi wa amani na

iv. Kulatlbu na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa Mipango wa Maendeleo

Vi, Msnnamizi wa Utekelezaji wa Sheria Ndogo pamoja na Sheria nyingine

" Vii.© Atakuwa Mwenyekltl wa K11<a0 cha Wataalam wahopo katika kijiji.

ix. Atawa]1b1ka kwa Mtendaji wa Kata ambayo kijiji chake kipo.

% Klongoa wa wakuu wa Vltengo Vya kitaalamu katika k1] iji.

Xii. Kuandaa ".[aamfa za Utekelezaji wa kazi katika eneo lake na 1<uhamas1sha
wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa, umaskini na

kuongeza uzalishaji mali.
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Vi.

Awe raia wa Tanzania

Awe amehitimu na kufaulu Elimu ya Kidato cha IV na zaidi na vyeti
vyake viwe halali visivyo na shaka yoyote. :

Awe amehitimu mafunzo ya Astashahada/Cheti katika moja ya fani
zifuatazo: Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha,
Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Sanaa kutoka Chuo cha Serikali za
Mitaa Hombolo-Dodoma au Chuo chochote kinachotambuliwa na

Serikali. :

Awe na Umri wa kuanzia miaka 18 hadji 45.

Testimonials, Provisional results, statement of results na hati za matokeo
ya kidato cha IV na VI (result slips) HAVITARUHUSIWA

Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao
vimethibitishwa na Mamlaka husika (NECTA au NACTE)

Maombi yaandikwe kwa mkono na mwombaji kwa lugha ya Kiswabhili au
Kiingereza.

'd) Ainaya Ajira na Mshahara;

L

Ajira hii ni ya Masharti ya KUDUMU (Permanent & Pensionable) na
Mshahara wake utakuwa katika ngazi ya TGS B.1

e) Nyaraka/Taarifa za Kuambatisha kwenye Maombi

I.
ii.
iii.
iv.
V.

Taarifa binafsi inayojitosheleza (C.V)

Nakala za Vyeti vya Elimu na Mafunzo

Cheti cha kuzaliwa

Mawasiliano - hususani namba za simu (Mobile Number)
Picha 2 za rangi (Passport Size)

f) Muda wa Kutuma Maombi ni kuanzia tarche 22 Novemba hadi tarehe 05
Desemba, 2021 Saa 9.30 Alasiri. Baada ya hapo Maombi hayatapokelewa.

Maombi yote yatumwe kupitia anuani ifuatayo;

Limetolewa na:-

Mbkurugenzi Mtendaji
Halmashauri ya Wilaya
5.L.FP 355

HANDENI
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