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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA HANDENI 

Unapojibu tafadhali taja; 

Kumb. Na. HW/S.20/96/59          Tarehe: 04/06/2025 
______________________________________________________________________ 

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Handeni amepokea kibali cha Ajira 

mpya kwa ikama ya mwaka 2023/2024 kutoka kwa Katibu Mkuu Ofisi ya Rais 

Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora chenye 

Kumb.Na.FA.97/228/01/A/25 cha tarehe 29/04/2025. Hivyo Watanzania wote wenye sifa 

wanatangaziwa kutuma maombi ya kazi kwa nafasi zifuatazo:- 

1.0 MWANDISHI MWENDESHA OFISI II - NAFASI 4 

1.0.1 SIFA ZA MWOMBAJI 

Awe amefaulu Kidato cha Nne (IV) au kidato cha Sita (VI) wenye Stashahada (Diploma) 

ya Uhazili au Cheti cha NTA level 6 ya Uhazili.  Aidha awe amefaulu somo la Hatimkato 

ya Kiswahili na Kingereza maneno 100 kwa dakika moja na kupata program za compyuta 

za ofisi kama vile: - Word, Excel, Power point, Internet, E-mail na Publisher kutoka chuo 

chochote kinachotambuliwa na Serikali. 

1.0.2 KAZI NA MAJUKUMU 

i. Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida na za siri;

ii. Kupokea wageni na kuwasiliza shida zao na kuwaeleza wanapoweza kusaidiwa;

iii. Kutunza taarifa za kumbukumbu ya matukio, miadi, tarehe za vikao, safari za Mkuu

wake na ratiba za kazi zingine;

iv. Kutafuta majalada na nyaraka zinazohitajika katika utekelezaji wa majukumu ya

kazi; 
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v. Kupokea majalada na kusambaza kwa maafisa walio katika Idara/Kitengo/Sehemu 

husika; 

vi. Kukusanya, kutunza na kuyarejesha majalada na nyaraka sehemu zinahusika; 

vii. Kupanga dondoo na kufanya maandalizi ya vikao mbalimbali; 

viii. Kuandaa orodha ya mahitaji ya vifaa vya Ofisi. 

 

1.0.3 NGAZI YA MSHAHARA 

Kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya Serikali – TGS C 

 

2.0.1  DEREVA DARAJA LA II – NAFASI 7 

2.0.2 SIFA ZA MWOMBAJI 

Awe na cheti cha Mtihani wa Kidato cha Nne (IV), mwenye leseni Daraja “E” au “C” 

ya uendeshaji Pamoja na uzoefu wa kuendesha magari kwa muda usiopungua 

Mwaka mmoja (1) bila kusababisha ajali, Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya 

Uendeshaji Magari (Basic Driving Course) yanayotolewa na chuo cha Mafunzo ya 

Ufundi Stadi (VETA) au Chuo kingine kinachotambuliwa na Serikali 

 

2.0.3 MAJUKUMU YA KAZI 

i. Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari; 

ii. Kuwapeleka Watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi; 

iii. Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari; 

iv. Kutunza na kuandika daftari la safari “log book” kwa safari zote; 

v. Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali; 

vi. Kufanya usafi wa Gari na 

vii. Kufanya kazi nyingine kadri atakavyoelekezwa na Msimamizi wake 

 

2.0.4 NGAZI YA MSHAHARA 

Kwa kuzingatia viwango vya Serikali TGS B. 

 

3.0 MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI 

i. Waomabji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri wa kuanzia miaka 18 na 

usiozidi miaka 45 isipokuwa kwa wale walioko kazini Serikalini 

ii. Waombaji wenye ulemavu wanahamasishwa kutuma maombi na wanapaswa 

kuainisha kwenye Mfumo wa kuombea ajira ulemavu walionao kwa ajili ya 

taarifa kwa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma. 
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iii. Waombaji wote waambatishe maelezo binafsi yaliyojitosheleza (Details Curriculum 

Vitae) yenye anuani inayotumika, namba za simu zinazopatikana na Anuani ya 

Barua Pepe (E-mail address) pamoja na majina ya wadhamini (Referees) watatu 

wa kuaminika. 

iv. Waombaji ambao tayari ni Watumishi wa Umma na wamejipatia Sifa za kuingia 

katika kada tofauti na walizonazo, wapitishe barua zao za maombi ya nafasi ya kazi 

kwa waajiri wao na waajiri wao wajiridhishe ipasavyo. 

v. Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detail C.V) yenye 

anuani na namba za simu za kuaminika Pamoja na majina ya wadhamini (referees) 

watatu wa kuaminika; 

vi. Maombi yote yaambatane na vyeti vya Elimu na Taaluma vilivyothibitishwa na 

Mwanasheria/Wakili ambavyo ni vyeti vya Kidato cha Nne au Sita kwa wale 

waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia 

sifa za kazi husika; 

vii. Postgraduate/Degree/Advanced Diploma/Certificates, - Cheti cha mtihani wa Kidato 

cha IV na VI, Computer Certificates, Vyeti vya Kitaaluma (Professional Certificate 

from Respective Boards); 

viii. Testimonial, “Provisional Results”, hati ya matokeo ya Kidato cha Nne na Kidato 

cha Sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS) HAVITAKUBALIWA. 

ix. Waombaji waliosoma nje ya Nchi wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na 

vimethibitishwa na Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTE). 

x. Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba 

isipokuwa kama wana kibali kutoka kwa Katibu Mkuu Kiongozi 

xi. Waombaji kazi ambao tayari ni waajiriwa katika nafasi za kuingilia walioko katika 

Utumishi wa Umma wasiombe na wanatakiwa kuzingatia maelekezo yaliyo katika 

Waraka Na. CAC.45/257/01/D/140 wa tarehe 30 Novemba, 2010. 

xii. Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za 

kisheria 

xiii. Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 16/06/2025 

xiv. MUHIMU: Kumbuka kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa 

Pamoja na vyeti vya elimu, anuani ya barua hiyo ielekezwe kwa:- 
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Mkurugenzi Mtendaji, 

Halmashauri ya Wilaya Handeni, 

S.L.P. 355, 

HANDENI. 

xv. Maombi yote yatumwe kwenye mfumo wa kielekroniki wa Ajira (Recruitment 

Portal) kupitia anuani ifuatayo; https://portal.ajira.go.tz/ (Anuani hii inapatikana 

kwenye tovuti ya Sekretarieti ya Ajira kwa kuingia sehemu iliyoandikwa 

“Recruitment Portal” 

Imetolewa na;  

 

Saitoti Z. Stephen, 

Mkurugenzi Mtendaji (H/W) 

HANDENI. 
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