



**HALMASHAURI YA WILAYA YA HANDENI.
FOMU YA MAOMBI YA LESENI YA VILEO.
CHINI YA SHERIA YA VILEO NAMBA 28 YA MWAKA 1965
KAMA ILIVYOREKEBISHWA MWAKA 1978**

MAELEZO.

- 1.Maombi yanayorudiwa (Renewal) yaambatane na copy ya leseni ya zamani.
- 2.Maombi mapya yapitie serikali ya vijiji husika
- 3.Viwango vya ada ya leseni vitarekebisha kulingana na kifungu cha 101 sheria ya vileo No.1968
- 4.waombaji wa leseni za Bia na pombe kali walete Income tax Clearance.

MAELEZO YA MWOMBAJI: SEHEMU "A"

1.Jina kamili la Mwombaji

.....
.....

2.Jina la Biashara lililosajiliwa

.....
.....

3.Namba ya usajili

.....
.....

4.Eneo la biashara Mji/Mtaa

.....
.....

5.aina ya leseni inayoombwa

.....
.....

6. Ada ya maombi TShs

.....
.....

7. Leseni ya zamani namba Tarehe iliyotolewa

.....

Tarehe Saini ya Mwaombaji

.....

SEHEMU "B"

(a) Maoni ya Vijiji (Maombi mapya)

.....

(b) Maoni ya Ofisa afya (Maombi yote).....

(c) Maoni ya Afisa Biashara (Maombi yote).....

SEHEMU "C"

Kibali kimetolewa kwa mtajwa hapo juu akate leseni ya

.....

Kama alivyokubaliwa na Bodi ya Vileo ya halmashauri ya Wilaya ya Handeni tarehe

.....

Malipo ya leseni ya TShs

Ada iliyolipwa TShs Namba ya Stakabadhi

..... ya tarehe

Namba ya leseni ya tarehe

.....

.....

Saini na Mhuri wa Mpokeaji
Mtoa leseni

Saini na Mhuri wa