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YAH: KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI CHOGO KIDATO CHA KWANZA MWAKA 2021

Ninafurahi kukuarifu kuwa umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule ya sekondari Chogo
ambaye ipo umbali wa km 12 kutoka njiapanda ya chogo barabara ya Dar es salaam Segera, Hongera sana.

Shule itafunguliwa tarehe 11/01/2021 (mzazzi unatakiwa umlete mwanao wewe mwenyewe). Aidha mzazi
unapaswa kuja na mwanao siku ya kufungua shule saa 1: 00 asubuhi

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA:-

a) Sare ya shule
Wavulana
Sare ya shule ni suruali 2damu ya mzee na mashati meupe mawili ya mikono mifupi.
Viatu vyeusi vya kamba na soksi nyeusi
Suruali upana wa chini ni inchi 18 na isibane
Wasichana
Sketi 2 za damu ya mzee na mashati meupe mawili ya mikono mifupi
NB: Hijabu ivaliwe na nusu kanzu na suruali iwe pana isibane,
: Viatu vyeusi vya kamba na soksi nyeupe
b) Vifaa vya darasani
i.  Aje na madaftari 10 makubwa
ii. Kalamu za kutosha, penseli na rula
iii. Mkebe wa vifaa vya hesabu ( mathematical set)

Mambo mengine muhimu

Medical examination form ambayo itajazwa na mganga wa hospitali ya serikali, Fomu hii
itakabidhiwa kwa mkuu wa shule

Fomu ya tamko la mzazi, fomu hii itakabidhiwa kwa mkuu wa shule

Fomu ya sheria na kanuni muhimu za shule hii amabayo mwanafunzi anatakiwa kuwa nayo na
kuisoma muda wote.

Tafadhali soma kwa makini maelezo/maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu .
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KARIBU SANA KATIKA SHULE HII
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Nakubali/sikubali mwanangu ajiunge kidato cha kwanza katika shule ya sekondari
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Nimesoma maelekezo katika barua ya kujiunga na shule na ninaahidi kuyatekeleza
kikamilifu, na nitamsimamia mwanangu kuyatekeleza kikamilifu.
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SHERIA NA KANUNI ZA SHULE HII

Shule hii inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya Elimu Na.25 ya mwaka 1978. Aidha
inazingatia miongozo yote inayotolewa na wizara yenye dhamana ya elimu nchini.

UNATAKIWA KUZINGATIA MAMBO YA MSINGI YAFUATAYO:-

a) heshima kwa viongozi na wafanyakazi wa shule.

b} mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule ni muhimu

c) kutimiza kwa makini maandalizi ya jioni (Preparation)

d) kuwahi katika shughuli za shule na nyingine utakazopewa

e) kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo ya kuwepo
ndani na nje ya mipaka hiyo wakati wa uwanafunzi wako katika shule hii

f) kutunza usafi wa mwili na mazingira ya shule

g) kuvaa sale ya shule wakati unapotakiwa

h) kuzingatia ratiba ya shule wakati wote

VIAKOSA YAFUATAYO YANAWEZA KUSABABISHA UKAFUKUZWA SHULE

wizi

uasherati

ubakaji

ulevi na madawa ya kulevya kama vile uvutaji bangi,kokeini, mirungi,kubeli nk
kupiga au kupigana

kuharibu kwa makusudi mali ya umma

kudharau bendera ya Taifa au wimbo wa Taifa

kuoa au kuolewa
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kupata mimba

10.kutoa mimba

11.kugoma/kuchochea au kuvuruga amani na usalama wa shule au watu
12.kukataa adhabu kwa makusudi

13.mwanafunzi kuwa na simu ya kiganjani

14.kutohudhuria shule kwa muda mrefu{utoro) bila taarifa

Kiambatanisho “A”




CHOGO SECONDARY SCHOOL
MEDICAL EXAMINATION FORM

To be completed by medical officer in respect of form I/V Entrances ’

.
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Syphilis test ..............................................................................
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ADDITIONAL INFORMATION
E.g physical defect or impairment, inactions chronic or family disez;se

................................................................................................................................................
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
...............................................................................................................................................
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