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YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE SEKONDARI PANGAMBILI
WILAYA YA HANDENI MKOA WA TANGA MWAKA 2020

1:0 Utangulizi

Ninafurahi kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha I katika shule hii
mwaka 2020. Shule ya Sekondari Pangambili ipo umbali wa km............
kaskazini/magharibi/kusini Mji Mkuu waa Mkoa/Halmashauri ya Handeni. Masomo
yataanza tarehe 11/01/2021 unatakiwa kuripoti shule 11/01/2021 na mwisho wa
kuripoti ni tarehe 15/01/2021.

2.0 Mambo muhimu ya kuzingatia
2.1 Sare ya shule
a) Sare ya shule hii ni suruali mbili za kijivu kwa wavulana na sketi mbili za kijivu
kwa wasichana.
b) Hijabu ivaliwe na nusu kanzu na suruali ama sketi ndefu.
c) Shati jeupe la mikono mifupi kwa wavulana na wasichana (awe na mashati mawili)
d) Viatu vyeusi vya ngozi vya kufunga na kama kwa sichana na wavulana
e) Soksi nyeupe kwa wasichana na nyeusi kwa wavulana

3.0 Mambo mengine muhimu yanapaswa kukamilisha na kuwasilishwa Shuleni na

mwanafunzi

a) Medical Examination form ambayo itajazwa na Mganga MKuu wa Hospitali ya serikali.
Fomu hii itakabidhiwa kwa Mkuu wa shule mara utakaporipoti shuleni.

b) Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi na mkataba wa kutoshiriki
katika migomo, fujo na makosa ya jinai

c) Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria, kanuni na maelekezo mengine
yatakayotolewa na shule.

4.0 Tafadhali soma kwa makini maelekezo haya na kuyakeleza kikamilifu

ZINGATIA
Kutakua na kikao cha wazazi wote ili kutoa maelekezo kwa pamoja tarehe 04/01/2021 Siku ya
Alhamisi saa 3:00 Asubuhi. Tafadhali fika bila kukosa. &
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SHULE YA SEKONDARI PANGAMBILI

SHERIA NA KANUNI ZA SHULE HII

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya Elimu Na. 25 ya mwaka 1978. Aidha
inazingatia miongozo yote inayotolewa na wizara yenye dhamana ya elimu nchini.

Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo:-
(a)Heshima kwa viongozi, wafanyakazi shuleni

(b) Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule ni muhimu

(c)Kutimiza kw amakini maandalizi ya jioni (Preparation)

(d) Kuwahi katika kila shughuli za shule na nyingine atakazopewa

(e)Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo ya kuwepo ndani
na nje ya mipaka hiyo wakati wa uanafunzi wako katika shule hii.

(f) Kutunza usafi wa mwili na mazingira ya shule

(g)Kuvaa sare ya shule wakati wote unapotakiwa

(h) Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote

3.2 Makosa yafuatayo yanaweza kukusababishia kufukuzwa shule
1. Wizi

Uasherati

Ubakaji

Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji bangi, cocaine,
mirungi, kubel nk.

Kupiga au kupigana

Kuharibu kwa makusudi mali ya umma

Kudharau bendera ya Taifa

Kuoa au kuolewa

Kupata mimba

10. Kutoa mimba

11. Kugoma/kuchochea au kuvuruga amani na usalama wa shule au watu
12. Kukataa adhabu kwa makusudi

13. Mwanafunzi kuwa na simu ya kiganjani
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MAELEZO BINAFSI YA MWANAFUNZI (PERSONAL PARTICULARS)
SEHEMU HII I[JAZWE NA MWANAFUNZI:-
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a) Tajajina atakayegharamia mahitaji ya shule:
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a) Sehemu utakayoishi
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d) Unaishi Kata ya (nyumba)

Sehemu hii ijazwe na mzazi/mlezi:-

M st Mzazl/MIEE] WL sossmsniimmmmsmanninsmossss stosmmasanissnis
Nakubali ajiunge na shule ya Sekondari Pangambili na naahidi kulipa edha na vifaa
kama ilivyoagizwa.

Naahidi nitamtunza na kushirikiana na shule kumlea kitabia na kimaadili

UTHIBITISHO WA AFISA MTENDAJI KATA
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Ambaye ni Afisa Mtendaji Kata Kata ya ....ccocrvmiiiiniincninceenne, nathibitisha
kwamba kwa kadri ya uwezo wangu, maelezo aliyotoa mwanafunzi katika maelezo
ya mwanafunzi ni ya kweli (hapo juu).
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PART A
GORVENMENT OF TANZANIA
REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION
PANGAMBILI SEC SCHOOL -HANDENI
P.0 BOX 70,

HANDENI
TO: MEDICAL OFFICER

(Name in full)
Please example the above named as his/her physical and mental fitness for a full time
schooling course. The examination should include the following categories (111)
category or subcategory of which will render the applicant ineligible in case of defect.

Pregnancy (category IV) will also render a girl candidate ineligible for the course:
1. a)Eye - sight
b) Hearing
c) Limbs
d) Speech
e) Veneral Disease (s)
f) Epilepsy

ii. Neuroses
iii. Other serious diseases
iv. Pregnancy

PART B
MEDICAL CERTIFICATE
(To be completed by Government Medical Officer)
I have examined the above named and consider that he/she is physically fit/unfit and
mentally fit/unfit for a full time schooling course
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