

**OFISI YA RAIS – TAMISEMI
HALMASHAURI YA WILAYA YA HANDENI.**

SHULE YA SEKONDARI MANGA MPAKANI.

S.L.P 399 HANDENI

Barua Pepe.....

MOB. 0626125627

TAR.18/12/2020.

Kumb.Na MMP/ADP/2018/01.

Jina la Mwanafunzi.....

S.L.P.....

**YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI MANGA MPAKANI WILAYA
HANDENI MKOA WA TANGA MWAKA 2021.**

1.0. Utangulizi

Ninafuraha kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha I katika shule ya Sekondari manga Mpakani. Unatakiwa kuripoti shuleni kuanzia tarehe ~~11/01/2021~~ na mwisho wa kuripoti ni tarehe ~~24/01/2021~~ ndani ya siku saba.

2.0.Mambo Muhimu ya Kuzingatia.

2.1.Sare za shule

- a) Sare ya shule hii ni Rangi ya ugoro kwa wavulana na wasichana. Suruali kwa Wavulana na sketi rinda boksi kwa Wasichana.
- b) Rangi ya Hijab ni nyeupe na isiwe ya dukani ashone kitambaa tetroni.
- c) T-shirt za bluu bahari (light blue) zinapatikana shuleni kwa **tsh.8,000/=**
- d) Truck suit ya rangi ya blue kwa ajili ya michezo.
- e) Nembo ya shule, zinapatikana shuleni.

2.2.Makosa yafuatayo yanaweza kusababisha kufukuzwa au kusimamishwa shule.

- a) Wizi.
- b) Uasherati na ushoga.
- c) Ubakaji.
- d) Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevyo kama vile uvutaji bangi, Cocaine, Mirungi, Kubeli na kadhalika.
- e) Kupigana na kupiga.
- f) Kuharibu kwa makusudi mali ya umma.

- g) Kudharau bendera ya Taifa.
- h) Kuwa mjamzito/Kupata mimba.
- i) Kuoza au kuolewa.
- j) Kutoa mimba
- k) Kugoma, Kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usala wa shule au watu.
- l) Kukataa adhabu kwa makusudi.
- m) Kuwa na simu ya mkononi.

2.3. Mambo mengine muhimu yanayopaswa kukamilishwa na kuwasilishwa shuleni na mwanafunzi.

- a) Medical Examination form ambayo itajazwa na Mganga Mkuu wa hospital ya Serikali. Fomu hii itakabidhiwa kwa Mkuu wa shule mara utakapo ripoti shuleni.
- b) Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi na mkataba wa kutoshiriki katika migomo, fujo na makosa ya jinai.
- c) Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria, kanuni na maelekezo mengine yatakayotolewa na shule.
- d) Kila mwanafunzi anatakiwa kuchangia mfuko wa afya ya jamii (CHF) Shilingi 3,500/= ambayo itawasaidia katika matibabu wanapougua, sambamba na hili wanatakiwa kuja na passport size moja.
- e) Mkebe wa mahesabu (Mathematical set)
- f) Madaftari ya kutosha (Quire 3)

KARIBU SANA KATIKA SHULE HII

ERASTO NAUYO

MKUU WA SHULE

(0626125627)

MUHIMU

2:4: MICHA NGO YA CHAKULA.

Kila mzazi anawajibika kuchangia chakula cha wanafunzi kama ifuatavyo:

- Mahindi (sembe) Kg 25
- Maharage Kg 15
- Nepishi Tsh. 15,000/=
- Ukarabati Tsh. 2000/=

AKISI WA SHULE
S. L. P. 300 HANDELI

AKISI WA SHULE
S. L. P. 300 HANDELI

MANGA MPAKANI SECONDARY SCHOOL

MEDICAL EXAMINATION FORM

*To be completed by medical officer in respect of form IV Entrances

Pupils full name.....

Age.....

Blood category (Red and White).....

Stool.....

Urinary.....

Syphilis test.....

T.B test.....

Ears/hearing.....

Chest.....

Spleen.....

Abdomen.....

ADDITIONAL INFORMATION

E.g physical defect or impairment, inactions chronic or family disease.....

.....

.....

.....

I certify that the above is fit for admission into secondary school

Designation.....

Station.....

Date.....signature.....

*official stamp

WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI
SHULE YA SEKONDARI MANGA MPAKANI
S.L.P 399 HANDENI

TAMKO LA MZAZI.

Mimi (jina la mzazi)
wa mwanafunzi.....nakubali/sikubali

Mwanangu ajiunge kidato cha kwanza katika shule ya sekondari **Manga Mpakani** kwa sababu
.....
.....

Nimesoma maelekezo yote katika barua ya kujiunga na shule na nakiri kukubaliana na
sheria,kanuni,kulipa ada,michango na maelekezo mengine yatayotolewa na shule.

KIJJI NINACHOISHI.....KATA

TARAFYA YA.....WILAYA YA.....

MKOA..... SANDUKU LA POSTA.....

SIMU.....

SAHIHI YA MZAZI.....

TAMKO LA MWANAFUNZI

Miminimesoma
maelekezo katika barua ya kujiunga na shule na nina ahidi kutoshiriki katika migomo,fujo na
makosa ya jinai.

Jina la mwanafunzi.....saini.....

**OFISI YA RAIS – TAMISEMI
HALMASHAURI YA WILAYA YA HANDENI.**

SHULE YA SEKONDARI MANGA MPAKANI.

S.L.P 399 HANDENI

Barua Pepe.....

MOB. 0626125627

TAR.18/12/2020.

Kumb.Na MMP/ADP/2018/01.

Jina la Mwanafunzi.....

S.L.P.....

**YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI MANGA MPAKANI WILAYA
HANDENI MKOA WA TANGA MWAKA 2021.**

1.0. Utangulizi

Ninafuraha kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha I katika shule ya Sekondari manga Mpakani. Unatakiwa kuripoti shuleni kuanzia tarehe ~~11/01/2021~~ na mwisho wa kuripoti ni tarehe ~~24/01/2021~~ ndani ya siku saba.

2.0. Mambo Muhimu ya Kuzingatia.

2.1. Sare za shule

- a) Sare ya shule hii ni Rangi ya ugoro kwa wavulana na wasichana. Suruali kwa Wavulana na sketi rinda boksi kwa Wasichana.
- b) Rangi ya Hijab ni nyeupe na isiwe ya dukani ashone kitambaa tetroni.
- c) T-shirt za bluu bahari (light blue) zinapatikana shuleni kwa tsh.8,000/=
- d) Truck suit ya rangi ya blue kwa ajili ya michezo.
- e) Nembo ya shule, zinapatikana shuleni.

2.2. Makosa yafuatayo yanaweza kusababisha kufukuzwa au kusimamishwa shule.

- a) Wizi.
- b) Uasherati na ushoga.
- c) Ubakaji.
- d) Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji bangi, Cocaine, Mirungu, Kubeli na kadhalika.
- e) Kupigana na kupiga.
- f) Kuharibu kwa makusudi mali ya umma.