

SHULE YA SEKONDARI KITUMBI,

S. L. P 70,

HANDENI.

Mob: 0717-044-238

TAREHE: .....

JINA LA MWANAFUNZI

.....

**YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI KITUMBI HALMASHAURI YA WILAYA YA  
HANDENIMKOAWA TANGA MWAKA 2021**

**1.0: UTANGULIZI**

Ninafuraha kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule hii mwaka 2021.

Muhula wa masomo utasanza Tarehe 11/01/2021, hivyo unatakiwa kuripoti shuleni kuanzia tarehe hiyo bila ya kukosa ukiwa na sare, madaftari kumi (10) makubwa na vifaa vingine vya kujifunzia.

**2.0: MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA**

**2.1: SARE ZA SHULE**

**A: WAVULANA**

Mashati mawili meupe, suruali mbili nyeusi, soksi nyeupe na viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba

**B: WASICHANA**

Mashati mawili meupe, sketi mbili nyeusi, soksi nyeupe na viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba.

Usinunue viatu vya bajaji.

Hijabu zinaruhusiwa,ziwe sketi ndefu, nusu kanzu na juba. (Wasichana hawataruhusiwa kuvaa suruali)

**NB:** Mwanafunzi anatakiwa awe na fulana ya rangi ya kijivu pamoja na vifaa vya michezo, pia awe na sweta la rangi ya bluu litakalovaliwa nyakati za baridi.

**2.2: CHAKULA CHA MCHANA**

Mzazi/Mlezi atapaswa kuchangia mchango wa chakula cha mchana cha mwanafunzi. Hivyo mzazi jiandae kwa utaratibu wa uchangiaji utakaowekwa na vikao vya wazazi.

**2.3: VIFAA VYA USAFI**

Kila mwanafunzi anatakiwa kuja na fagio la chelewa na kwanja kwa ajili ya kufanyia usafi wa mazingira.

**3.0: MAMBO YANAYOWEZA KUSABABISHA KUFUKUZWA AU KUSIMAMISHWA SHULE**

- (i) Wizi
- (ii) Uasherati na ushoga
- (iii) Ubakaji
- (iv) Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile bangi, cocain na mirungi.
- (v) Kupigana au kupiga
- (vi) Kuharibu kwa makusudi mali ya umma
- (vii) Kudharau bendera ya Taifa
- (viii) Kuwa mjamzito/kupata mimba
- (ix) Kutoa mimba
- (x) Kugoma, kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama wa shule au watu.
- (xi) Kukataa adhabu kwa makusudi
- (xii) Kuwa na simu ya mkononi

**4.0: MAMBO MENGINE YANAYOPASWA KUKAMILISHWA NA KUWASILISHWA SHULENI**

**A:** Karatasi inayoonyesha vipimo vya hali ya afya ya mwanafunzi (medical examination form) ambayo itajazwa na mganga mkuu wa hospitali ya serikali.

**B:** Fomu ya mzazi ya kukiri kukubaliana na sheria, kanuni na maelekezo mengine yatakayotolewa.

**NB:** Tafadhali soma kwa makini maelekezi/maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu.

**MKUU WA SHULE**  
**SHULE YA SEKONDAK.**  
**KITUMBI** *Rgu*

.....  
**MKUU WA SHULE**

OFISI YA RAISI

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

SHULE YA SEKONDARI KITUMBI

S. L .P 70 – HANDENI

**MKUU WA SHULE  
SHULE YA SEKONDARI  
KITUMBI**

TAMKO LA MZAZI

Mimi ..... (Mzazi/Mlezi) wa mwanafunzi.....

..... Nakubali/sikubali mwanangu ajiunge na kidato cha kwanza

katika shule ya sekondari Kitumbi kwa sababu .....

.....

Nimesoma maelekezo yote katika barua ya kujiunga na shule na ninaahidi kuyatekeleza kikamilifu.

SEHEMU NINAYOISHI ..... KATA .....

TARAFI ..... WILAYA ..... MKOA .....

SANDUKU LA POSTA ..... SIMU .....

SAHIHI YA MZAZI/MLEZI .....

KITUMBI SECONDARY SCHOOL  
MEDICAL EXAMINATION FORM

MKUU WA SHULE  
SHULE YASEKUNGA  
KITUMBI

To be completed by Medical Officer in respect to form one pupils

Pupil's full name .....

Age .....

Blood count (Red and white) .....

Stool .....

Urinalysis .....

Syphilis .....

T. B. Test .....

Ears .....

Chest .....

Spleen .....

Abdomen .....

ADDITIONAL INFORMATION: Physical defect infection chronic or family disease.

.....  
.....  
.....  
.....

I certify the above mentioned student is fit for admission into secondary school

Designation .....

Station .....

Date .....

Official stamp .....