JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA HANDENI

FOMU YA MAOMBI YA KIWANJA/NVIWANJA NA UTARATIBU WA MALIPO.

| Tarehe ya Kutolewa : ......... [eeeinnn, /2023 | Tarehe ya kuisha Muda ........... oo /2023

MAOMBI YA KIWANJA/VIWANJA NAUTARATIBU WA MALIPO
A. TAARIFA ZA MWOMBAJI

Jina la ukoo

Majina mengine

Tarehe ya kuzaliwa

Kazi

Namba ya kitambulisho: (Passport, Birth Certificate,
Nationality, Identification Card)

B. TAARIFA ZA MAWASILIANO

Anuani ya Posta

Mahali unapoishi

Namba za simu

Barua Pepe binafsi
Maelezo ya Kiwanja

Namba ya kiwanja ............. Kitalu .............. Ukubwa (sgm)............ Bei.ooviiiii
(Pamoja na gharama za umiliki )

C. Utaratibu wa Malipo: Taslim Awamu

i Kama ni awamu
a. Kianzio (.....cooviiiiiiiii ) TshS.ii

b. Awamu: ( )



Jina la Mwombaiji

Sabhihi

Awamu Kiasi Tarehe Sahihi ya Mpokeaji

Gharama za fomu ya maombi ni Tshs Elfu Kumi (10,000/=) na fedha hii haitarudishwa kwa
mlipaji. Malipo haya yatafanyika kwa fedha taslimu katika dawati la mauzo.

Mnunuzi atatakiwa alipe asilimia Ishirini (20%) ya gharama zote za ununuzi na kiasi
kinachobakia atalipa kwa miezi Kumi na Mbili (12) mfululizo

Mwombaji anapaswa kulipia kiwanja alichochagua kwa mujibu wa masharti yaliyomo humu.

Mwombaji atamilikishwa kiwanja hiki iwapo tu atalipa gharama/kodi zote zinazotakiwa
kulipwa za hati kufuatana na viwango stahiki vya Halmashauri/Serikali kuu

Endapo mwombaji atashindwa kumalizia kulipia kiwanja/viwanja vyake kwa muda wa miezi
miwili (2) mfululizo bila taarifa na wala pasipo na sababu ya kuridhisha, kiwanja/viwanja
vitachukuliwa na kuuzwa kwa mtu mwingine, na yeye atarejeshewa pesa aliyolipa baada
ya kuuzwa kwa mtu mwingine kwa kukatwa asilimia Ishirini na Tano (25%) kama tozo la
kushikilia kiwanja na usumbufu

Tarehe

Kwa matumizi ya ofisi

Muhuri na Sahihi kwa niaba ya HALMASHAURI YA WILAYA YA HANDENI

JINA oo
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